วันจันทร์ที่ 27 มิถุนายน 2565 เวลา 08.15 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 โดยการนำของนายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมกิจกรรมเขตสุจริต โดยการเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงจำขึ้นใจ และกล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ในบริเวณโดมหน้าอาคารสำนักงาน โดยดำเนินการในทุกวันจันทร์เพื่อให้เป็นวิถีชีวิต และเป็นการให้คำมั่นสัญญาต่อการดำเนินงานด้านคุณธรรมและความโปร่งใส รวมทั้งเป็นการสร้างทัศนคติและค่านิยมในการปฏิบัติงานอย่างซื่อสัตย์สุจริต
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/dJ5jF8kyqybkuJAD8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_27665_220711_4-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_27665_220711_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_27665_220711_8-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_27665_220711_13-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_27665_220711_24-1024x768.jpg)