วันที่ 8 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 – 15.00 น. นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการเข้าร่วมกิจกรรมรายการ “คลินิก สตผ.” ร่วมด้วย นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยกลุ่มนโยบายและแผน และบุคลากรในกลุ่มนโยบายและแผน ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/242672-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/242674-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/242678-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/695433-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/ngsRNsW1h5hXbLop7