1 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00 – 15.30 น. ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ให้การต้อนรับ ท่านรองมิน ประจวบวัน รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เยี่ยมเยียนให้กำลังใจคณะศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมกันนี้ได้รับเกียรติจากท่าน ดร.เกรียงศักดิ์ สังข์ชัย ข้าราชการบำนาญ ผู้เชี่ยวชาญด้านวิจัยและประเมินคุณภาพทางการศึกษา สพฐ. มาให้คำแนะนำ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ เกี่ยวกับกลยุทธ์ในการนิเทศ ซึ่งมีผลให้ศึกษานิเทศก์ทุกท่านได้รับกำลังใจและความรู้ ซึ่งจะส่งผลต่อการปฏิบัติงานอย่างมีคุณภาพต่อไป
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_รับชม-ผอ.เขตมอบนโยบาย-24ตค2566_๒๓๑๑๐๒_1.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_รับชม-ผอ.เขตมอบนโยบาย-24ตค2566_๒๓๑๑๐๒_2.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_รับชม-ผอ.เขตมอบนโยบาย-24ตค2566_๒๓๑๑๐๒_3.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/108110_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/108098.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/108108.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/108111_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/108109_0-1.jpg)