30 ก.ย. 65 กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 นำโดยนางสาวณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 พร้อมเจ้าหน้าที่ ร่วมดำเนินการโครงการส่งเสริมโอกาสและความเสมอภาคทางการศึกษา “พาน้องกลับมาเรียน” ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
สามารถดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/A6p5TPD9M4bpTfKb8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_เยี่ยมบ้านเด็ก2565_๒๒๑๐๐๖_162-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_เยี่ยมบ้านเด็ก2565_๒๒๑๐๐๖_156-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_เยี่ยมบ้านเด็ก2565_๒๒๑๐๐๖_160-768x1024.jpg)