วันที่ 9 มีนาคม 2566 เวลา 13.30 น. นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผนที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมรับชม Kick Off เปิดตัวรายการ “คลินิก สตผ.” ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1153-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1159-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1162-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1160-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/PCnPB7PjE7VPiVPu6