วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี สพฐ. (ครั้งที่ 1 ในรอบ 6 เดือน) พร้อมด้วย นายสุนัย ทองนวล กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ นายไพชะยนต์ พูนขวัญ ผอ.โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์ กรรมการและเลขานุการ และบุคลากรกลุ่มพัฒนาครูฯ ร่วมการประเมินฯในครั้งนี้ จำนวน 1 ราย คือ นางสาวพิกุล นามฮุก รองผอ.โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม_๒๔๐๔๑๘_5-1024x572.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม_๒๔๐๔๑๘_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม_๒๔๐๔๑๘_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม_๒๔๐๔๑๘_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม_๒๔๐๔๑๘_1-1024x610.jpg)