วันพุธที่ 17 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 10.30 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี สพฐ. (ครั้งที่ 1 ในรอบ 6 เดือน) พร้อมด้วย นายสุนัย ทองนวล กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ นายไพชะยนต์ พูนขวัญ ผอ.โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์ กรรมการและเลขานุการ และบุคลากรกลุ่มพัฒนาครูฯ ร่วมการประเมินฯในครั้งนี้ จำนวน 3 ราย คือ นางสาวฉัตราภรณ์ พวงเงินสกุล ผอ.โรงเรียนบ้านต้นสำโรง นายวีรวุฒิ กิตติวโรดม ผอ.โรงเรียนบ้านมาบแค และนางสาวธิดารัตน์ เกียรติชัยพิพัฒน์ ผอ.โรงเรียนบ้านรางมูก สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ทั้งนี้ได้ตรวจราชการและเยี่ยมให้กำลังใจครู และบุคลากรทางการศึกษาในการจัดการการเรียนการสอนของทั้ง 3 โรงเรียนด้วย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_โรงเรียนบ้านต้นสำโรง_๒๔๐๔๑๗_6-1024x929.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_โรงเรียนบ้านต้นสำโรง_๒๔๐๔๑๗_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_โรงเรียนบ้านต้นสำโรง_๒๔๐๔๑๗_10-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_โรงเรียนบ้านต้นสำโรง_๒๔๐๔๑๗_43-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_โรงเรียนบ้านต้นสำโรง_๒๔๐๔๑๗_32-768x1024.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/89fGMco1r8JuXRKh6