วันที่ 25 พฤษภาคม 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ ดร.ฐาปนี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้ บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2566 และเยี่ยมชั้นเรียนนิเทศการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่1/2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติ และการจัดระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนอย่างมีคุณภาพและต่อเนื่อง ณ.โรงเรียนวัดสามง่าม ( คงทองอนุสรณ์ ) อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูต้นแบบโรงเรียนวัดสามง่าม_๒๓๐๕๒_7-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูต้นแบบโรงเรียนวัดสามง่าม_๒๓๐๕๒_3-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูต้นแบบโรงเรียนวัดสามง่าม_๒๓๐๕๒_1-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูต้นแบบโรงเรียนวัดสามง่าม_๒๓๐๕๒_5-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูต้นแบบโรงเรียนวัดสามง่าม_๒๓๐๕๒_16-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูต้นแบบโรงเรียนวัดสามง่าม_๒๓๐๕๒_28-1024x577.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/pzc5CWRPTzGn7LBt9