วันศุกร์ที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 กลุ่มนโยบายและแผน สพป.นครปฐม เขต 1 นำโดย นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน จัดประชุม PLC เกี่ยวกับการรายงานผลการติดตาม ประเมินผลการบริหาร และการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของ สพฐ. ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 (เชิงประจักษ์) ในการนั้มี นางวิไล เรียนทัพ ผอ.กลุ่มอำนวยการ นางสาวกุลวิภา ชีพรับสุข ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ ณ ห้องกลุ่มนโยบายและแผน สพป.นครปฐม เขต 1สพฐ.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/S__103407640_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/S__103407642_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/S__103407647_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/S__103407645_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/S__103407643_0-1024x768.jpg)