วันพฤหัสบดีที่ 21 ธันวาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมการประชุม AAR หารือผลการลงนิเทศติดตามการออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้ตามแนวทางโครงการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยฯ เมื่อวันที่ 19 – 20 ธันวาคม 2566 ของโรงเรียนในโครงการฯ รุ่นที่ 2 จำนวน 20 โรงเรียน ณ ห้องประชุมกลุ่มศึกษานิเทศก์ ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111957_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111967_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111956_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111963_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111962_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111965_0.jpg)