วันจันทร์ที่ 12 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ในนามคณะอนุกรรมการและเลขานุการ เข้าร่วมประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ครั้งที่ 6/2566 โดยมี นายไพศาล ปันแดน ประธานอนุกรรมการ เป็นประธานดำเนินการประชุม ตามระเบียบวาระการประชุมมีข้อราชการที่ต้องให้คณะอนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พิจารณา เพื่อให้การบริหารงานบุคคลของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ ทั้งนี้ นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 คณะอนุกรรมการผู้แทนหน่วยงาน ผู้ทรงคุณวุฒิด้านต่างๆ ผู้แทนข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ.ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_45-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ_0.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_33-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_31-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_30-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_43-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_19-1024x471.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_14-1024x471.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๒_39-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/การประชุม-อกคศ.ครั้งที่-62566_๒๓๐๖๑๓_46-1024x471.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/Q2rCxsPx7HUerqFx6