![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5617-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมแนวทางการจัดกิจกรรมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ครั้งที่ 1/2566 เพื่อเป็นการสืบสานประเพณีอันดีงาม และเพื่อความเป็นสิริมงคล ตลอดจนสร้างความสัมพันธ์อันดีของข้าราชการและบุคลากรในช่วงเทศกาลส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ กำหนดจัดกิจกรรมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ พ.ศ.2567 ในวันอังคารที่ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ในการนี้มี นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ประธานกลุ่มโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม เจ้าหน้าที่และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5636-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5651-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5638-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/CqnrtKzz83DmAxDC6