วันพุธที่ 4 มกราคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมแนวทางการจัดกิจกรรมงานวันครู ครั้งที่67/2566 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 คณะกรรมการชมรมกีฬา ผู้อำนวยการโรงเรียนและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม เพื่อกำหนดแนวทางการขับเคลื่อนการจัดกิจกรรมงานวันครู ครั้งที่67/2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ และส่งเสริมให้ผู้ประกอบวิชาชีพทางการศึกษาตระหนักถึงความสำคัญของคุณธรรม จริยธรรม ณ.ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมือง จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_7-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_11-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/วันครูแห่งชาติ-ปี-2566_230105_24-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/FFTv968oF7pPH8FD7