![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_0-1024x473.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 7 กันยายน 2566 เวลา 13.30 น ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมเพื่อกำหนดแนวทางการจัดงานแสดงมุทิตาจิตแก่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ลูกจ้างประจำที่เกษียณอายุราชการ สังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 พร้อมด้วย นางวิไล เรียนทัพ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ประธานกลุ่มโรงเรียนทุกกลุ่ม และนางสาวยศยา กนกธัชปารมี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลนครปฐม เข้าร่วมประชุมเพื่อให้การดำเนินการจัดงานแสดงมุทิตาจิตฯ ประจำปี 2566 เป็นไปด้วยความเรียนร้อย ณ หัองประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_9-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_11-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมจัดงานเกษียณฯ-ปี2566_๒๓๐๙๐๗_12-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพื่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/zpBf97r9gepGs2Yt9