วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการรับชม การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) ผ่านระบบออนไลย์ พร้อมด้วย ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการดังกล่าว ณ ห้องประชุมกลุ่มศึกษานิเทศก์ ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435546_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435554_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435537_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435542_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435552_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435534_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/messageImage_1703216640542.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435533_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/S__12435551.jpg)