วันที่ 19 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ ครูปานทิพย์ ดอนขันไพร นางสาวกุลวิภา ชีพรับสุข ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ และนางสาว สุภพิชชา รอดพลอย ร่วมประชุมวางแผน หารือ และมอบหมายงานหน้าที่รับผิดชอบ ในการอบรมพัฒนาบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ตามโครงการพัฒนางาน และการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ด้วยเทคโนโลยีดิจิทัล ที่จะมีขึ้นในวันที่ 23 เมษายน 2567 ณ ห้องพระพรหมเวที สพป.นครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4291_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4301_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4299_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4290_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4288_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4296_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4295_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4280_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4281_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4287_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4277_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4294_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4300_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4297_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4278_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/4276_0.jpg)