![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/การประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหว_1-1024x473.jpg)
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ร่วมการประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหวัดนครปฐม เพื่อกำหนดแนวทางการขับเคลื่อนในการนำนโยบายด้านการศึกษาของคณะรัฐมนตรีที่แถลงต่อรัฐสภา และนโยบาย”เรียนดี มีความสุข”ของ พลตำรวจเอก เพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ สู่การปฏิบัติในเขตพื้นที่จังหวัดนครปฐม โดยมี นางทองเจือ เอี่ยมธนานุรักษ์ รองศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชั้น 3 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/การประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหว-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/การประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหว_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/การประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหว_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/การประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหว_9-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/การประชุมหัวหน้าหน่วยงานการศึกษาในจังหว_4-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/xiBUCGGqKTGyXzyQ8