วันพุธที่ 9 พฤศจิกายน 2565 เวลา 08.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประทานการประชุมทีมบริหารของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และผู้อำนวยการกลุ่มงาน/รักษาผู้อำนวยการกลุ่มงานทั้ง 10 กลุ่ม เข้าร่วมประชุม ณ.ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 เพื่อรับฟังข้อราชการ นโยบาย และทิศทางการขับเคลื่อนนโยบายสู่การปฏิบัติในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และโรงเรียนในสังกัดต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/9678225B-ED35-4899-8ED0-DCCE57F4C83C-1024x473.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/4999F5A5-9FBB-448D-BE04-A5337583D0B2-1024x473.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/75BF49AD-C8CF-41C5-8A1F-7AAE0C5A297F-1024x473.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/4D4A44B6-865A-4819-8944-096DEC62F292-1024x473.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/ABF25471-16DE-40EF-8505-725B106C39CA-1024x473.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/B79EA3F1-56C5-44B1-AF40-233A36A7E43B-1024x473.jpeg)