![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมสภากาแฟ_๒๓๑๒๒๗_6-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ที่ห้องประชุมพระพรหมเวที ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นายชยชัย แสงอินทร์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม ให้เกียรติมาเป็นประธานในการประชุม “สภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ์” จังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 7 ประจำเดือน ธันวาคม 2566 โดยมี ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ให้การต้อนรับ พร้อมด้วย คณะหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ เพื่อการพบปะหารือ สนทนาข้อราชการแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และข้อเสนอแนะด้านการศึกษา สร้างความสัมพันธ์อันดี และความคุ้นเคยระหว่างหน่วยงานราชการในจังหวัดนครปฐม ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมสภากาแฟ_๒๓๑๒๒๗_1-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมสภากาแฟ_๒๓๑๒๒๗_0-1-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6500-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6494-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพื่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/Yj1UXiecjfPN1mmd8