![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมสภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ_๒๓๐๘๒๓_13-1024x473.jpg)
วันที่ 23 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 มอบหมายให้ ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 เข้าร่วมการประชุม”สภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ์” จังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 4 โดยมี นายชยชัย แสงอินทร์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานในการประชุมฯ เพื่อพูดคุย ปรึกษาหารือ สร้างความสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงานต่างๆ ทุกภาคส่วนในจังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมชลนที อาคารอเนกประสงค์ สพป.นครปฐม เขต 2 อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมสภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ_๒๓๐๘๒๓_9-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมสภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ_๒๓๐๘๒๓_6-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมสภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ_๒๓๐๘๒๓_1-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมสภากาแฟเพื่อการศึกษาสัมพันธ_๒๓๐๘๒๓_4-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/m7zXjy1dtB7h6wPd6