วันศุกร์ ที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ ท่าน ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผอ.สพป.นครปฐม เขต ๑ ได้ให้เกียรติเป็นประธานในที่ประชุมวางแผนการดำเนินโครงการการพัฒนาการจัดการเรียนรู้ภาษาอังกฤษตามกรอบ The CEFR ณ ห้องประชุม พระพรหมเวที โดยมี ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผอ.กลุ่มนิเทศฯ เป็นผู้กล่าวต้อนรับและชี้แจงวัตถุประสงค์ของการจัดประชุม ศน.พัตรา เมฆประยูร ผู้รับผิดชอบโครงการเป็นผู้ดำเนินการประชุม ศน.ศศิกานดา ศุภภูดล ศึกษานิเทศก์กลุ่มสาระภาษาต่างประเทศ ผู้ช่วยดำเนินการฯ การประชุมในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดีจากคณะศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะวิทยากรจากโรงเรียนต่างๆอีกด้วย และเตรียมพบกับการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาการจัดการเรียนรู้ภาษาอังกฤษตามกรอบ The CEFR ในวันที่ ๑๐-๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๖ นี้ค่ะ
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_62.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_67.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_64.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_66.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_25.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_59.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_60.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_20.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_56.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_68.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_54.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_50.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_5.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_43.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_31.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_37.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_23.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_46.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_22.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_24.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_35.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_21.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_362566-BE_๒๓๐๖๐๓_2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_18.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_65.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_362566-BE_๒๓๐๖๐๓_1.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_7.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_33.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_12.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_11.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_30.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_61.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_10.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_8.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_Cefr_๒๓๐๖๐๓_9.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_362566-BE_๒๓๐๖๐๓_3.jpg)