![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/1066227-1024x512.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น.ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 ครั้งที่ 6/2567 พร้อมมอบเกียรติบัตรให้กับผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัด ในการนี้ได้มอบนโยบายการบริหารการศึกษา พร้อมแจ้งข้อราชการตามระเบียบวาระการประชุมให้การดำเนินการบรรลุเป้าหมายอย่างมีประสิทธิภาพ มีผู้เข้าร่วมประชุมฯในครั้งนี้ประกอบด้วย ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย เจ้าหน้าที่ และบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/ir6v76SEVpnMj3rX8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2681-1024x678.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2688-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2708-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2712-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2645-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2690-1024x683.jpg)