วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม พ.ศ. 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 3/2567 เพื่อมอบนโยบายการบริหารการศึกษาและแจ้งข้อราชการตามระเบียบวาระการประชุมให้การดำเนินการบรรลุเป้าหมายอย่างมีประสิทธิภาพ โดยมี นายวัฒนา ชูศิลป์กุล ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครปฐม จำกัด พร้อมด้วย นางวรินทร์ธร อภิวิชญ์นันทกร ผู้จัดการสหกรณ์ฯ ให้การต้อนรับพรัอมทั้งร่วมพูดบรรยายกับผู้บริหารสถานศึกษา ในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 ณ ห้องประชุมชั้น 3 สำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครปฐม จำกัด อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/การประชุมผู้บริหารสถานศึกษา_๒๔๐๓๒๙_13-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/การประชุมผู้บริหารสถานศึกษา_๒๔๐๓๒๙_14-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/การประชุมผู้บริหารสถานศึกษา_๒๔๐๓๒๙_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/การประชุมผู้บริหารสถานศึกษา_๒๔๐๓๒๙_19-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0982-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1010-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/xAaARfjM6Vx63Q7r8