![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2152024_๒๔๐๕๒๑_10-1024x499.jpg)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมบุคลากรภายในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ครั้งที่ 2/2567 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน นางสาวฐาปณี พวงงาม นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ข้าราชการ ลูกจ้าง และบุคลากรภายในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุมฯในครั้งนี้ เพื่อรับมอบนโยบายและข้อชี้แจง ข้อราชการในการปฏิบัติงาน ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายเร่งด่วน ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/mpG9gLS18Mvomotx5
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2152024_๒๔๐๕๒๑_9-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6506-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2152024_๒๔๐๕๒๑_6-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2152024_๒๔๐๕๒๑_4-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2152024_๒๔๐๕๒๑_3-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2152024_๒๔๐๕๒๑_1-1024x682.jpg)