![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3419-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน ดร.ฐาปณี พวงงาม นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมการประชุมชี้แจงการดำเนินการโครงการ”1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ”ประจำปีงบประมาณ 2567 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ให้ สพป.นครปฐม เขต 1 ดำเนินการคัดเลือกโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย”1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” โดยมี นายประสิทธิ์ จันทร์ดา อดีตรองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ได้ให้เกียรติมาเป็นประธานในการประชุมฯ เพื่อชี้แจงการดำเนินการโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย”1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพและบรรลุเป้าหมาย ในการนี้มีผู้ร่วมประชุมฯ ประกอบด้วย นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามฯ คณะศึกษานิเทศก์ นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ผู้บริหารสถานศึกษาที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3429-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/886531-1024x718.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3422-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3432-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/BjfJG3kDSYBdJ3fb6