วันที่ 22 มิถุนายน 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานจัดทำแนวทางการขับเคลื่อน “นครแห่งโอกาสและคุณภาพการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1” พร้อมด้วย ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1, ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1, ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะทำงาน เพื่อร่วมกำหนดกรอบแนวทาง และออกแบบการจัดทำเอกสารแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายฯ สู่การปฎิบัติระดับสถานศึกษา ตลอดจนมอบหมายภารกิจต่าง ๆ ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 และประชุมทางไกลผ่าน Google Meet
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/22มิ.ย.66ประชุมทำเล่มนโยบายเขตปี2566_๒๓๐๖๒๒_14-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/22มิ.ย.66ประชุมทำเล่มนโยบายเขตปี2566_๒๓๐๖๒๒_3-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/22มิ.ย.66ประชุมทำเล่มนโยบายเขตปี2566_๒๓๐๖๒๒_13-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/22มิ.ย.66ประชุมทำเล่มนโยบายเขตปี2566_๒๓๐๖๒๒_29-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/22มิ.ย.66ประชุมทำเล่มนโยบายเขตปี2566_๒๓๐๖๒๒_23-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/qLnmHupZwxZTgoS89