![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1870-1024x650.jpg)
วันศุกร์ที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 ครั้งที่ 2/2567 ผ่านระบบโปรแกรม Google Meet พร้อมด้วย คณะกรรมการ ก.ต.ป.น. คณะศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษาที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/dkQkZvD3QHTr6DqF8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1860-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1862-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1873-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1868-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1882-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1887-1024x683.jpg)