![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/338150349_3543308555900354_8362539268887207726_n.jpg)
วันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต1 มอบหมายให้ นางวิไล เรียนทัพ ผอ.กลุ่มอำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 7/2566 โดยมี นายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย นายสมเกียรติ พูลสุขเสริม นายยงยุทธ สวนทอง รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม ผู้แทนตำรวจภูธรจังหวัดนครปฐม และหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดนครปฐม ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 7/2566 ณ ห้องประชุมพิมานปฐม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครปฐม อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_การประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดนคร_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/337890756_604740844888241_4886891634195260610_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_การประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดนคร_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/337734489_927398451790148_2138303893193607667_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/338023055_1208329139811646_352107266168579664_n.jpg)