วันพุธที่ 28 มิถุนายน 2566
การประกวดโรงเรียนที่มีวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) การน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาของในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 ประธานกรรมการในการคัดเลือก ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1ร่วมด้วยคณะกรรมดังนี้ ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผอ.กลุ่มนิเทศฯ นายพิบูลย์ แก้วไทรนันท์ ผู้แทน ก.ต.ป.น เขตพื้นที่ นางศิริพร กู้วัฒนะ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ และศน.ศศิกานดา ศุภภูดล ศึกษานิเทศก์ ผู้ดำเนินการ รับผิดชอบการคัดเลือกฯ ในครั้งนี้ ทั้งนี้ การดำเนินการคัดเลือกเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__9986120-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__9986112-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__9986105-706x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/398659-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__9986100-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/398656-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__9986128-1024x768.jpg)