วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รอง ผอ.สพป. นครปฐม เขต 1 และนางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ และคณะศึกษานิเทศก์ เข้ารับชมการประกาศผลการประกวดหนังสือดีเด่น ประจำปี พ.ศ.2567 ผ่านช่องทาง OBEC Channel เวลา 15.00 – 16.30 น. ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ชั้น 3 กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117043.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117033_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117049_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117047_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117054-1.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117048_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117050_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/117046_0.jpg)