วันที่ 17 – 20 เดือนพฤษภาคม 2565 นายก่อการ ไชยสงคราม ศึกษานิเทศก์ สังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ นิเทศ ติดตาม เชิงประจักษ์ เพื่อดูบรรยากาศการเปิดภาคเรียนที่ 1/2565 การจัดการเรียนการสอน พร้อมให้กำลังใจ คณะผู้บริหาร คณะครู ทุกท่าน และนักเรียนทุกคน ในกลุ่มโรงเรียนพระปฐมเจดีย์ จำนวน 10 โรงเรียน โดยได้รับความร่วมมือจากท่านผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนในทุกโรงเรียนเป็นอย่างดี
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนวัดศรีวิสารวาจา-1.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนบ้านหนองกะโดน.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนวัดหุบรัก.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนบ้านลำพยา.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศภาคเรียนที่1โรงเรียนบ้านยาง.jpg)