วันที่ 27 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. หน่วยตรวจสอบภายใน โดยการนำของนางสมหมาย ดอกจันทน์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เข้าตรวจติดตามการปฏิบัติงานการเงิน การบัญชี โรงเรียนวัดประชาราษฎร์บำรุง ตามแผนการตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/GqpQFbL9BPjo4ABN8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รร.วัดประชาราษฎร์บำรุง-27-ธ.ค.-65_๒๓๐๑๐๓_7-1024x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รร.วัดประชาราษฎร์บำรุง-27-ธ.ค.-65_๒๓๐๑๐๓_2-1024x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รร.วัดประชาราษฎร์บำรุง-27-ธ.ค.-65_๒๓๐๑๐๓_1-1024x1024.jpg)