วันที่ 27 กันยายน 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผอ. สพป.นครปฐม เขต เขต1 เข้ารับการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ ห้องประชุม สพป.สุพรรณบุรี เขต 3 จังหวัดสุพรรณบุรี
การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 ในวันพุธที่ 27 กันยายน 2566 คณะกรรมการการประเมินฯ (ดร.วรางคณา ไชยเรือน ผอ.สพป.กรุงเทพมหานคร
ประธานกรรมการ, ดร.ไพศาล ปันแดน อดีตผอ.สพป.สุพรรณบุรี เขต 1 กรรมการ, ดร.เตือนใจ รักษาพงศ์ ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 1 กรรมการและเลขานุการ) ดำเนินการประเมินผลงานผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (เขตตรวจราชการที่ 3) จำนวน 6 ท่าน ณ หอประชุมเขาพระ สพป.สุพรรณบุรี เขต 3 ประกอบด้วย
ดร.อำนาท เหลือน้อย ผอ.สพป.สุพรรณบุรี เขต 3
ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1
ดร.บรรเจิด อุ่นมณีรัตน์ ผอ.สพป.ราชบุรี เขต 1
ดร.สุภาวดี มิสุนา ผอ.สพป.ราชบุรี เขต 2
นายชวลิต เจนเจริญ ผอ.สพม.สุพรรณบุรี
ดร.สุชาดา ลิ่มสวัสดิ์ ผอ.สพม.ราชบุรี
https://photos.app.goo.gl/DS1GpbAURzhF1DQNA
![อาจเป็นรูปภาพของ 25 คน, แท่นบรรยาย และ ข้อความ](https://scontent.fkdt1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/383737132_10219714248925275_3493854120967810535_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=4c1e7d&_nc_eui2=AeGS0M9pIu-0Zq4Chul97dEBKCGji9pPshsoIaOL2k-yG7X3_U6GJm2er9LOkBWAIEw&_nc_ohc=rRPVYkFWV3cAX_aK9J6&_nc_ht=scontent.fkdt1-1.fna&oh=00_AfBsVrTSPtQA0CMaFhaswNirY40NrggGtuEKiF-iYFZsNg&oe=651B2B03)
ความรู้สึกทั้งหมด
9นางสาวเบญจวรรณ แย้มละมูล, เรียกฉันว่า ความสุข และ คนอื่นๆ อีก 7 คน
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/S__9035847.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/S__9035849-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/ประเมิน-ผอ-ระยะ1ปี_230928_72-1024x768.jpg)