![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468881_0.jpg)
วันศุกร์ที่ 13 ตุลาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 07:00 น. ถึงเวลา 09:30 น.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจาก ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ให้เข้าร่วมพิธีสวดพระพุทธมนต์ ทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลา แด่พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ที่ทรงมีแก่พสกนิกรชาวไทยและอาณาประชาราษฎร์ เนื่องในวันนวมินทรมหาราช ณ บริเวณองค์พระปฐมเจดีย์ อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม โดยมีนายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐมเป็นประธานในพิธี ในการนี้ ศึกษานิเทศก์จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯและคณะศึกษานิเทศก์ ได้ปฏิบัติหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายอย่างดี ครบถ้วนทุกประการ ขอขอบคุณทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้องในการดำเนินกิจกรรมครั้งนี้
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468879_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468871_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468843_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468838_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468863_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__11468873_0.jpg)