วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 คณะศึกษานิเทศก์ ประกอบด้วย ศน.พัตรา เมฆประยูร ศน.ณัฐิกา สุริาวงษ์ ศน.กรรณิกา จันทร์หงษ์ และศน.มณียา จิตธิวงษ์ เข้าร่วมประชุมโครงการพัฒนาหลักสูตรละสร้างความร่วมมือในการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา กิจกรรมการประชุมสร้างความร่วมมือระหว่างหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เพื่อขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษาในระดับพื้นที่ ณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม อ.เมืองนครปฐม จ.นครปฐม
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407913_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407937_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407936_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407938_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407935_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407912_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407948_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407947_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407939_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407910_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/407946_0.jpg)