วันที่ 10 มิถุนายน 2567 พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการประเมินเสมือนจริง (Mock Assessment) ผ่านระบบ Google Meet ร่วมกับ นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางพัตรา เมฆประยูร และคณะศึกษานิเทศก์ ดำเนินการชี้แจงรายละเอียดการใช้เครื่องมือแบบประเมินและหมายกำหนดการวันที่ 12 มิถุนายน 2567 ในการปฏิบัติหน้าที่ให้เป็นแนวทางเดียวกัน ณ ห้องประชุมข้าวตอก
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2962.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2918_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2924_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2922_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2925_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2917_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2916_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2915_0.jpg)