วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 เวลา 15.00 น. นางสาวฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานการประชุมขับเคลื่อนโครงการสุขาดี มีความสุข ผ่านโปรแกรม Zoom Meeting พร้อมด้วยนางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้อำนวยการ กลุ่ม และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เพื่อทำความเข้าใจในเรื่องของการประเมิน และการรายงานข้อมูล ฯ
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_13พ.ค.67ประชุมประเมินสุขาดี-ผ่านzoom_๒๔๐๕๑๔_19-498x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_13พ.ค.67ประชุมประเมินสุขาดี-ผ่านzoom_๒๔๐๕๑๔_18-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_13พ.ค.67ประชุมประเมินสุขาดี-ผ่านzoom_๒๔๐๕๑๔_15-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_13พ.ค.67ประชุมประเมินสุขาดี-ผ่านzoom_๒๔๐๕๑๔_7-1024x590.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_13พ.ค.67ประชุมประเมินสุขาดี-ผ่านzoom_๒๔๐๕๑๔_14-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่ทเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/5m5SSYztZMnC3hQ89