วันที่ 10 – 11 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 16.30 น. คณะศึกษานิเทศก์ และลูกจ้างประจำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นำทีมโดย นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการ กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ดำเนินการรับกระดาษคำตอบ และเอกสารจากสนามสอบ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 จำนวน 29 สนามสอบ เพื่อเตรียมจัดส่งให้กับสถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) ต่อไป
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116059_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116062_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116063_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116067_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116071_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116072_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116073_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116075_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116077_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116074_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/116076_0.jpg)