วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ได้รับมอบหมายจาก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมการประชุมทางไกลผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting การขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อให้โรงเรียนเตรียมความพร้อมในการดำเนินการตามนโยบายและแนวทางของโครงการโรงเรียนคุณภาพ ณ ห้องประชุมกลุ่มนิเทศติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/115414_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/115416_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/115417_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/115413_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/115433_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/02/115408_0.jpg)